CƯỢC 188BET CƯỢC 188BET ĐẶT CƯỢC 8XBET CƯỢC 8XBET
Nếu không vào được website, vui lòng thử địa chỉ khác: vaoroi1.com, vaoroi2.com, vaoroi3.com,...

Tháng 06/2022

25

Thứ bảy

26

Chủ nhật

27

Thứ hai

28

Thứ ba

29

Thứ tư

30

Thứ năm

01

Thứ sáu

Thời gian
Trận đấu
Giải đấu

12:00

Melbourne Knights U21
Melbourne Knights U21
St. Albans Saints U21
St. Albans Saints U21
Victoria NPL Youth League - Australia

12:00

Manningham United Blues
Manningham United Blues
Werribee City
Werribee City
Victoria Premier League 2 - Australia

12:00

Avondale Heights
Avondale Heights
Eastern Lions
Eastern Lions
Npl Victoria - Australia

12:00

Belconnen United
Belconnen United
Canberra Olympic
Canberra Olympic
Capital Territory - Australia

12:00

O'Connor Knights
O'Connor Knights
Monaro Panthers
Monaro Panthers
Capital Territory - Australia

12:30

Adelaide Hills Hawks
Adelaide Hills Hawks
Adelaide Victory
Adelaide Victory
South Australia State League 1 - Australia

12:30

Adelaide Comets
Adelaide Comets
South Adelaide Panthers
South Adelaide Panthers
Npl South Australian - Australia

12:30

Adelaide Blue Eagles
Adelaide Blue Eagles
Para Hills Knights
Para Hills Knights
South Australia State League 1 - Australia

13:00

Altona Magic U21
Altona Magic U21
Heidelberg United U21
Heidelberg United U21
Victoria NPL Youth League - Australia

13:00

Goulburn Valley Suns
Goulburn Valley Suns
North Geelong Warriors
North Geelong Warriors
Victoria Premier League 2 - Australia

13:00

Peninsula Power
Peninsula Power
SC Wanderers
SC Wanderers
Npl Queensland - Australia

13:00

Bayside United Res.
Bayside United Res.
Univ. Queensland Res.
Univ. Queensland Res.
Brisbane Reserves Premier League - Australia

13:00

Olympia Warriors
Olympia Warriors
Riverside Olympic
Riverside Olympic
Npl Tasmania - Australia

13:30

Launceston City
Launceston City
Devonport City
Devonport City
Npl Tasmania - Australia

13:45

Dandenong City
Dandenong City
Dandenong Thunder
Dandenong Thunder
Npl Victoria - Australia

14:00

Murdoch Uni Melville
Murdoch Uni Melville
Forrestfield United
Forrestfield United
Western Australia State League 1 - Australia

14:00

Vegalta Sendai
Vegalta Sendai
Montedio Yamagata
Montedio Yamagata
J2-League - Japan

14:00

Yokohama F. Marinos
Yokohama F. Marinos
Kashiwa Reysol
Kashiwa Reysol
J-League - Japan

14:30

APIA Leichhardt Tigers
APIA Leichhardt Tigers
Sydney II
Sydney II
New South Wales - Australia

14:30

Port Melbourne
Port Melbourne
Oakleigh Cannons
Oakleigh Cannons
Npl Victoria - Australia

15:00

Qingdao Youth Island
Qingdao Youth Island
Zibo Sunday
Zibo Sunday
League One - China PR

15:00

Wollongong Wolves
Wollongong Wolves
Manly United
Manly United
New South Wales - Australia

15:00

Altona Magic
Altona Magic
Heidelberg United
Heidelberg United
Npl Victoria - Australia

15:00

Taichung Blue Whale
Taichung Blue Whale
Taoyuan International
Taoyuan International
Taiwan Mulan Football League - Chinese Taipei

15:30

Logan Lightning
Logan Lightning
Brisbane Roar II
Brisbane Roar II
Npl Queensland - Australia

15:30

Moreton Bay United
Moreton Bay United
Gold Coast United
Gold Coast United
Npl Queensland - Australia

15:30

Shijiazhuang Ever Bright
Shijiazhuang Ever Bright
Beijing Guoan
Beijing Guoan
Super League - China PR

15:30

FK Košice
FK Košice
Slavoj Trebišov
Slavoj Trebišov
Club Friendlies 4 - World

15:30

ŁKS Łódź
ŁKS Łódź
Stal Rzeszów
Stal Rzeszów
Club Friendlies 3 - World

15:45

Kirivong Sok Sen Chey
Kirivong Sok Sen Chey
Svay Rieng
Svay Rieng
C-League - Cambodia

16:00

Asan Mugunghwa
Asan Mugunghwa
Ansan Greeners
Ansan Greeners
K League 2 - Korea Republic

16:00

Master 7
Master 7
Luangprabang United
Luangprabang United
Premier League - Laos

16:00

Barito Putera
Barito Putera
Madura United
Madura United
President Cup - Indonesia

16:00

Marconi Stallions
Marconi Stallions
Mt Druitt Town
Mt Druitt Town
New South Wales - Australia

16:00

Zagłębie Sosnowiec
Zagłębie Sosnowiec
Podbeskidzie
Podbeskidzie
Club Friendlies 3 - World

16:00

Murdoch Uni Melville W
Murdoch Uni Melville W
Perth RedStar W
Perth RedStar W
Western Australia NPL Women - Australia

16:00

Nieciecza
Nieciecza
Liptovský Mikuláš
Liptovský Mikuláš
Club Friendlies 3 - World

16:00

Kataller Toyama
Kataller Toyama
Parceiro Nagano
Parceiro Nagano
J3-League - Japan

16:00

Mito Hollyhock
Mito Hollyhock
Fagiano Okayama
Fagiano Okayama
J2-League - Japan

16:00

Jagiellonia Białystok
Jagiellonia Białystok
Warta Poznań
Warta Poznań
Club Friendlies 3 - World

16:00

Arka Gdynia
Arka Gdynia
Olimpia Elbląg
Olimpia Elbląg
Club Friendlies 3 - World

16:00

SKRA Częstochowa
SKRA Częstochowa
Korona Kielce
Korona Kielce
Club Friendlies 3 - World

16:30

Avispa Fukuoka
Avispa Fukuoka
Sanfrecce Hiroshima
Sanfrecce Hiroshima
J-League - Japan

16:30

Wisła Kraków
Wisła Kraków
Stal Mielec
Stal Mielec
Club Friendlies 3 - World

16:30

Port Melbourne U21
Port Melbourne U21
Oakleigh Cannons U21
Oakleigh Cannons U21
Victoria NPL Youth League - Australia

16:30

Gainare Tottori
Gainare Tottori
Sagamihara
Sagamihara
J3-League - Japan

16:30

Young Lions
Young Lions
Balestier Khalsa
Balestier Khalsa
S. League - Singapore

17:00

Kawasaki Frontale
Kawasaki Frontale
Júbilo Iwata
Júbilo Iwata
J-League - Japan

17:00

Górnik Łęczna
Górnik Łęczna
Pogoń Siedlce
Pogoń Siedlce
Club Friendlies 3 - World

17:00

Příbram
Příbram
Hradec Králové
Hradec Králové
Club Friendlies 3 - World

17:00

Stomil Olsztyn
Stomil Olsztyn
Radunia Stężyca
Radunia Stężyca
Club Friendlies 4 - World

17:00

Śląsk Wrocław II
Śląsk Wrocław II
Jastrzębie
Jastrzębie
Club Friendlies 3 - World

17:00

Ehime
Ehime
Kagoshima United
Kagoshima United
J3-League - Japan

17:00

V-Varen Nagasaki
V-Varen Nagasaki
Blaublitz Akita
Blaublitz Akita
J2-League - Japan

17:00

Roasso Kumamoto
Roasso Kumamoto
Oita Trinita
Oita Trinita
J2-League - Japan

17:00

Sanna Khanh Hoa
Sanna Khanh Hoa
Long An
Long An
V-League 2 - Vietnam

17:00

Paro Rinpung
Paro Rinpung
Friends United
Friends United
Super League - Bhutan

17:15

Croydon Kings
Croydon Kings
Adelaide United ||
Adelaide United ||
Npl South Australian - Australia

18:00

Bà Ria Vũng Tàu
Bà Ria Vũng Tàu
Phú Thọ
Phú Thọ
V-League 2 - Vietnam

18:30

Stal Rzeszów
Stal Rzeszów
Garbarnia Kraków
Garbarnia Kraków
Club Friendlies 3 - World

18:30

Tianjin Teda
Tianjin Teda
Meizhou Hakka
Meizhou Hakka
Super League - China PR

18:30

Hangzhou
Hangzhou
Shandong Luneng
Shandong Luneng
Super League - China PR

18:30

Wuhan Zall
Wuhan Zall
Shanghai SIPG
Shanghai SIPG
Super League - China PR

19:00

Levadia II
Levadia II
K-Järve JK Järve
K-Järve JK Järve
Esiliiga A - Estonia

19:00

Podbrezová
Podbrezová
Zbrojovka Brno
Zbrojovka Brno
Club Friendlies 3 - World

19:00

Sport Academy Kairat
Sport Academy Kairat
Kaisar
Kaisar
First Division - Kazakhstan

19:00

Lierse Kempenzonen
Lierse Kempenzonen
FC Dordrecht
FC Dordrecht
Club Friendlies 3 - World

19:00

Cove Rangers
Cove Rangers
Dunfermline Athletic
Dunfermline Athletic
Club Friendlies 3 - World

20:00

Berwick Rangers
Berwick Rangers
Stenhousemuir
Stenhousemuir
Club Friendlies 3 - World

20:00

Bétis U20
Bétis U20
Coimbra U20
Coimbra U20
Mineiro U20 - Brazil

20:00

Fénix
Fénix
Deportivo Maldonado
Deportivo Maldonado
Primera Division - Uruguay

20:00

Ipatinga U20
Ipatinga U20
Inter de Minas U20
Inter de Minas U20
Mineiro U20 - Brazil

20:00

XV de Piracicaba U20
XV de Piracicaba U20
Capivariano U20
Capivariano U20
Paulista U20 - Brazil

20:00

Melaka United
Melaka United
Selangor United
Selangor United
Super League - Malaysia

20:00

Casa de Portugal
Casa de Portugal
CFB Macau
CFB Macau
Primeira Division - Macao

20:00

Ceará U20
Ceará U20
Sao Paulo U20
Sao Paulo U20
Brasileiro U20 - Brazil

20:00

Tigre Res.
Tigre Res.
San Lorenzo Res.
San Lorenzo Res.
Reserve League - Argentina

20:00

Polisi Tanzania
Polisi Tanzania
Geita Gold
Geita Gold
Ligi kuu Bara - Tanzania

20:30

Baykonur
Baykonur
Akademiya Ontustik
Akademiya Ontustik
First Division - Kazakhstan

21:00

Newell's Old Boys Res.
Newell's Old Boys Res.
Estudiantes La Plata Res
Estudiantes La Plata Res
Reserve League - Argentina

21:00

Sarmiento Res.
Sarmiento Res.
Platense Res.
Platense Res.
Reserve League - Argentina

21:00

Dunbar United
Dunbar United
Raith Rovers
Raith Rovers
Club Friendlies 3 - World

21:00

Edusport Academy
Edusport Academy
Dumbarton
Dumbarton
Club Friendlies 3 - World

21:00

Panevėžys
Panevėžys
FA Šiauliai
FA Šiauliai
A Lyga - Lithuania

21:00

Cumbernauld Colts
Cumbernauld Colts
Alloa Athletic
Alloa Athletic
Club Friendlies 3 - World

21:00

Martín Ledesma
Martín Ledesma
Guaraní de Trinidad
Guaraní de Trinidad
Division Intermedia - Paraguay

21:00

Palmeiras U20
Palmeiras U20
Fortaleza U20
Fortaleza U20
Brasileiro U20 - Brazil

21:00

Baník Ostrava
Baník Ostrava
Viktoria Otrokovice
Viktoria Otrokovice
Club Friendlies 3 - World

21:30

Preußen Münster
Preußen Münster
Uerdingen
Uerdingen
Club Friendlies 3 - World

22:00

Akwa United
Akwa United
Plateau United
Plateau United
Npfl - Nigeria

22:00

LASK Linz
LASK Linz
Cracovia Kraków
Cracovia Kraków
Club Friendlies 3 - World

22:00

CSKA 1948 Sofia
CSKA 1948 Sofia
Lokomotiv Sofia 1929
Lokomotiv Sofia 1929
Club Friendlies 3 - World

22:00

Schwaben Augsburg
Schwaben Augsburg
Rain / Lech
Rain / Lech
Club Friendlies 3 - World

22:00

Pardubice
Pardubice
Vysočina Jihlava
Vysočina Jihlava
Club Friendlies 3 - World

22:00

ŁKS Łódź
ŁKS Łódź
Wisłoka Dębica
Wisłoka Dębica
Club Friendlies 3 - World

22:00

Levski Sofia
Levski Sofia
Akademija Pandev
Akademija Pandev
Club Friendlies 3 - World

22:30

Lausanne Sport
Lausanne Sport
Stade Lausanne-Ouchy
Stade Lausanne-Ouchy
Club Friendlies 3 - World

23:00

Trakai
Trakai
Hegelmann Litauen
Hegelmann Litauen
A Lyga - Lithuania

23:00

Fortuna Düsseldorf
Fortuna Düsseldorf
Olympiakos Piraeus
Olympiakos Piraeus
Club Friendlies 3 - World

23:00

Rosenborg
Rosenborg
Kristiansund
Kristiansund
Eliteserien - Norway

23:30

La Serena
La Serena
Univ. Concepción
Univ. Concepción
Chilean Cup - Chile

23:45

Flamengo RJ U20
Flamengo RJ U20
Botafogo U20
Botafogo U20
Brasileiro U20 - Brazil

00:00

Youssoufia Berrechid
Youssoufia Berrechid
Riadi Salmi
Riadi Salmi
Botola Pro - Morocco

00:00

Olympic Safi
Olympic Safi
Ittihad Tanger
Ittihad Tanger
Botola Pro - Morocco

00:00

Hartford Athletic
Hartford Athletic
Louisville City
Louisville City
USL Championship - USA

00:00

Comunicaciones
Comunicaciones
Defensores Unidos
Defensores Unidos
Primera B Metropolitana - Argentina

00:10

Deportivo Morón
Deportivo Morón
Gimnasia Jujuy
Gimnasia Jujuy
Primera B Nacional - Argentina

01:00

Internacional U20
Internacional U20
Atletico-PR U20
Atletico-PR U20
Brasileiro U20 - Brazil

01:00

Uniclinic
Uniclinic
Ypiranga Erechim
Ypiranga Erechim
Serie C - Brazil

01:00

Boston City U20
Boston City U20
Athletic Club U20
Athletic Club U20
Mineiro U20 - Brazil

01:00

Comercial de Tietê U20
Comercial de Tietê U20
Independente SP U20
Independente SP U20
Paulista U20 - Brazil

01:00

Real Noroeste
Real Noroeste
Inter de Limeira
Inter de Limeira
Serie D - Brazil

01:00

Grêmio Sãocarlense
Grêmio Sãocarlense
Francana
Francana
Paulista Série B - Brazil

01:00

Israel U19
Israel U19
England U19
England U19
Euro U19 - Europe

01:00

São Paulo Crystal
São Paulo Crystal
Icasa
Icasa
Serie D - Brazil

01:00

Colorado Caieiras
Colorado Caieiras
Jabaquara
Jabaquara
Paulista Série B - Brazil

01:00

Austria U19
Austria U19
Serbia U19
Serbia U19
Euro U19 - Europe

01:00

Araçatuba U20
Araçatuba U20
Penapolense U20
Penapolense U20
Paulista U20 - Brazil

01:00

Inter de Bebedouro
Inter de Bebedouro
Fernandópolis
Fernandópolis
Paulista Série B - Brazil

01:00

Atletico-MG U20
Atletico-MG U20
Cruzeiro U20
Cruzeiro U20
Brasileiro U20 - Brazil

01:00

Rio Branco SP
Rio Branco SP
Uniao Sao Joao
Uniao Sao Joao
Paulista Série B - Brazil

01:00

Brikama United
Brikama United
Waa Banjul Football
Waa Banjul Football
GFA League - Gambia

01:00

Guarani de Palhoça
Guarani de Palhoça
Metropolitano
Metropolitano
Catarinense 2 - Brazil

01:00

Portuguesa RJ
Portuguesa RJ
Paraná
Paraná
Serie D - Brazil

01:00

Santo André
Santo André
Cianorte
Cianorte
Serie D - Brazil

01:00

Grêmio Prudente
Grêmio Prudente
Osvaldo Cruz
Osvaldo Cruz
Paulista Série B - Brazil

01:00

Flamengo SP
Flamengo SP
Atlético Mogi
Atlético Mogi
Paulista Série B - Brazil

01:00

Chapecoense-SC U20
Chapecoense-SC U20
Gremio U20
Gremio U20
Brasileiro U20 - Brazil

01:30

Victoriano Arenas
Victoriano Arenas
El Porvenir
El Porvenir
Primera C - Argentina

01:30

Argentino Rosario
Argentino Rosario
Centro Español
Centro Español
Primera D Metropolitana - Argentina

01:30

Puerto Nuevo
Puerto Nuevo
General Lamadrid
General Lamadrid
Primera C - Argentina

01:30

Castanhal
Castanhal
4 de Julho
4 de Julho
Serie D - Brazil

01:30

Talleres Córdoba
Talleres Córdoba
Central Cordoba SdE
Central Cordoba SdE
Superliga - Argentina

01:30

Defensa y Justicia
Defensa y Justicia
Vélez Sarsfield
Vélez Sarsfield
Superliga - Argentina

01:30

Liniers
Liniers
Deportivo Español
Deportivo Español
Primera C - Argentina

02:00

Independiente
Independiente
Ñublense
Ñublense
Chilean Cup - Chile

02:00

Seattle Sounders
Seattle Sounders
Sporting KC
Sporting KC
Major League Soccer - USA

02:00

Caldense
Caldense
Pouso Alegre
Pouso Alegre
Serie D - Brazil

02:00

El Farolito
El Farolito
Oakland SC
Oakland SC
NPSL - USA

02:00

Provincial Ovalle
Provincial Ovalle
Unión Española
Unión Española
Chilean Cup - Chile

02:00

Grêmio Anápolis
Grêmio Anápolis
Costa Rica - MS
Costa Rica - MS
Serie D - Brazil

02:00

Tocantinópolis
Tocantinópolis
Juventude MA
Juventude MA
Serie D - Brazil

02:00

FC Florida II
FC Florida II
Caledonia
Caledonia
USL League Two - USA

02:00

Amazonas
Amazonas
Porto Velho
Porto Velho
Serie D - Brazil

02:30

Hassania Agadir
Hassania Agadir
Raja Casablanca
Raja Casablanca
Botola Pro - Morocco

02:30

Wydad Casablanca
Wydad Casablanca
Difaâ El Jadida
Difaâ El Jadida
Botola Pro - Morocco

02:30

Atlético PR
Atlético PR
Bragantino
Bragantino
Serie A - Brazil

03:00

Ferroviária
Ferroviária
Nova Venécia
Nova Venécia
Serie D - Brazil

03:30

Sporting Cristal
Sporting Cristal
Alianza Atlético
Alianza Atlético
Primera Division - Peru

03:30

Defensor Sporting
Defensor Sporting
Cerro Largo
Cerro Largo
Primera Division - Uruguay

04:00

New Jersey Copa
New Jersey Copa
Long Island Rough Riders
Long Island Rough Riders
USL League Two - USA

04:00

Deportivo Táchira
Deportivo Táchira
Mineros de Guayana
Mineros de Guayana
Primera Division - Venezuela

04:00

General Caballero JLM
General Caballero JLM
Resistencia
Resistencia
Division 1 - Paraguay

04:00

Estudiantes
Estudiantes
Newell's Old Boys
Newell's Old Boys
Superliga - Argentina

04:00

Juazeirense
Juazeirense
Jacuipense
Jacuipense
Serie D - Brazil

04:00

Náutico RR
Náutico RR
Humaitá
Humaitá
Serie D - Brazil

04:30

Sport Recife
Sport Recife
Brusque
Brusque
Serie B - Brazil

04:30

Universidad Católica
Universidad Católica
Unión San Felipe
Unión San Felipe
Chilean Cup - Chile

04:30

South Bend Lions
South Bend Lions
Cleveland Force
Cleveland Force
USL League Two - USA

05:00

Albion
Albion
Deportivo Maldonado
Deportivo Maldonado
Primera Division - Uruguay

05:00

Boston City
Boston City
Blackwatch Rush
Blackwatch Rush
USL League Two - USA

05:00

Miami Dutch Lions
Miami Dutch Lions
Central Florida Panthers
Central Florida Panthers
NPSL - USA

05:00

Flamengo
Flamengo
América Mineiro
América Mineiro
Serie A - Brazil

05:00

Sporting KC
Sporting KC
Sacramento Republic
Sacramento Republic
US Open Cup - USA

05:00

Monmouth
Monmouth
Pennsylvania Classics
Pennsylvania Classics
NPSL - USA

05:00

Kingston Stockade
Kingston Stockade
New York Shockers
New York Shockers
NPSL - USA

05:00

Syracuse FC
Syracuse FC
Hartford City
Hartford City
NPSL - USA

05:30

FC Frederick
FC Frederick
First State
First State
NPSL - USA

05:30

Western Mass Pioneers
Western Mass Pioneers
Vermont Green
Vermont Green
USL League Two - USA

05:30

Hershey
Hershey
West Chester United
West Chester United
NPSL - USA

05:30

Sunflower State
Sunflower State
Tulsa Athletics
Tulsa Athletics
NPSL - USA

06:00

Tallahassee
Tallahassee
Mobile
Mobile
NPSL - USA

06:00

Grove Soccer United
Grove Soccer United
Northern Virginia United
Northern Virginia United
NPSL - USA

06:00

Commonwealth Cardinals
Commonwealth Cardinals
Christos
Christos
USL League Two - USA

06:00

Lone Star II
Lone Star II
Lehigh Valley Utd. Sonic
Lehigh Valley Utd. Sonic
USL League Two - USA

06:00

Pittsburgh Riverhounds
Pittsburgh Riverhounds
Tampa Bay Rowdies
Tampa Bay Rowdies
USL Championship - USA

06:00

Miami FC II
Miami FC II
LA Galaxy II
LA Galaxy II
USL Championship - USA

06:00

FCM Portland
FCM Portland
Las Vegas Legends FC
Las Vegas Legends FC
NPSL - USA

06:00

Carpathia
Carpathia
FC Columbus
FC Columbus
NPSL - USA

06:00

Greenville Triumph
Greenville Triumph
Northern Colorado
Northern Colorado
USL League One - USA

06:00

Minneapolis City
Minneapolis City
Peoria
Peoria
USL League Two - USA

06:00

Kings Hammer
Kings Hammer
Fort Wayne
Fort Wayne
USL League Two - USA

06:00

The Villages
The Villages
Tampa Bay United
Tampa Bay United
USL League Two - USA

06:00

FC Motown
FC Motown
Philadelphia Ukrainians
Philadelphia Ukrainians
NPSL - USA

06:00

Jackson Lions
Jackson Lions
Torch
Torch
NPSL - USA

06:00

Valeo
Valeo
Cedar Stars FC
Cedar Stars FC
NPSL - USA

06:00

Arkansas Wolves
Arkansas Wolves
Demize NPSL
Demize NPSL
NPSL - USA

06:15

Uruguay Montevideo
Uruguay Montevideo
Juventud
Juventud
Segunda Division - Uruguay

06:15

Libertad
Libertad
Cerro Porteño
Cerro Porteño
Division 1 - Paraguay

06:30

Westchester Flames
Westchester Flames
New York Magic - FA Euro
New York Magic - FA Euro
USL League Two - USA

06:30

One Knoxville
One Knoxville
Tennessee
Tennessee
USL League Two - USA

06:30

Apotheos
Apotheos
LSA Limeño
LSA Limeño
NPSL - USA

06:30

Appalachian
Appalachian
North Alabama
North Alabama
NPSL - USA

06:30

Georgia Revolution
Georgia Revolution
Georgia Storm
Georgia Storm
NPSL - USA

06:30

Chattanooga
Chattanooga
Michigan Stars
Michigan Stars
NISA - USA

06:30

Chattanooga Red Wolves
Chattanooga Red Wolves
Tucson
Tucson
USL League One - USA

06:30

Lansing City
Lansing City
Michigan Bucks
Michigan Bucks
USL League Two - USA

06:30

Southern Soccer Academy
Southern Soccer Academy
Dalton Red Wolves
Dalton Red Wolves
USL League Two - USA

06:30

Miami Beach
Miami Beach
Miami United
Miami United
NPSL - USA

07:00

New Orleans Jesters
New Orleans Jesters
Southern States
Southern States
NPSL - USA

07:00

Texas United
Texas United
Blue Goose
Blue Goose
USL League Two - USA

07:00

Houston Dynamo
Houston Dynamo
Chicago Fire
Chicago Fire
Major League Soccer - USA

07:00

Inter Miami
Inter Miami
Minnesota United
Minnesota United
Major League Soccer - USA

07:00

Corpus Christi
Corpus Christi
Brazos Valley
Brazos Valley
USL League Two - USA

07:00

O'Higgins
O'Higgins
Fernández Vial
Fernández Vial
Chilean Cup - Chile

07:00

Orange County
Orange County
Loudoun United
Loudoun United
USL Championship - USA

07:00

Dakota Fusion
Dakota Fusion
Aris
Aris
NPSL - USA

07:00

Joy St. Louis Park
Joy St. Louis Park
Minneapolis City
Minneapolis City
NPSL - USA

07:00

Minnesota Twin Stars
Minnesota Twin Stars
Sioux Falls Thunder
Sioux Falls Thunder
NPSL - USA

07:00

Louisiana Krewe
Louisiana Krewe
Mississippi Brilla
Mississippi Brilla
USL League Two - USA

07:00

Milwaukee Torrent
Milwaukee Torrent
Muskegon Risers
Muskegon Risers
NPSL - USA

07:00

AHFC Royals
AHFC Royals
Houston Sur
Houston Sur
USL League Two - USA

07:00

Atlético Mineiro
Atlético Mineiro
Fortaleza
Fortaleza
Serie A - Brazil

07:00

Des Moines Menace
Des Moines Menace
WSA Winnipeg
WSA Winnipeg
USL League Two - USA

07:00

Chicago FC United
Chicago FC United
Chicago Dutch Lions
Chicago Dutch Lions
USL League Two - USA

07:00

St. Louis Club Atletico
St. Louis Club Atletico
Oklahoma City 1889
Oklahoma City 1889
NPSL - USA

07:15

Brownsville
Brownsville
Austin United
Austin United
NPSL - USA

07:30

Pensacola
Pensacola
Jacksonville Armada II
Jacksonville Armada II
NPSL - USA

07:30

Memphis 901
Memphis 901
Detroit City
Detroit City
USL Championship - USA

07:30

Tulsa Roughnecks
Tulsa Roughnecks
Charleston Battery
Charleston Battery
USL Championship - USA

07:30

Colorado ISA
Colorado ISA
Park City Red Wolves
Park City Red Wolves
USL League Two - USA

07:30

Kaw Valley
Kaw Valley
Chicago City
Chicago City
USL League Two - USA

07:30

Fort Worth Vaqueros
Fort Worth Vaqueros
Laredo Heat
Laredo Heat
NPSL - USA

07:30

Lubbock Matadors
Lubbock Matadors
Irving
Irving
NPSL - USA

08:00

New Mexico United
New Mexico United
Birmingham Legion
Birmingham Legion
USL Championship - USA

08:30

El Paso Locomotive
El Paso Locomotive
New York RB II
New York RB II
USL Championship - USA

08:30

Flatirons Rush
Flatirons Rush
Ogden City
Ogden City
USL League Two - USA

09:00

Real Salt Lake
Real Salt Lake
Columbus Crew
Columbus Crew
Major League Soccer - USA

09:00

Napa Valley 1839
Napa Valley 1839
Davis
Davis
NPSL - USA

09:00

Sacramento Gold
Sacramento Gold
Sonoma County Sol
Sonoma County Sol
NPSL - USA

09:00

Oakland Roots
Oakland Roots
Atlanta United II
Atlanta United II
USL Championship - USA

09:00

San Diego Loyal
San Diego Loyal
Indy Eleven
Indy Eleven
USL Championship - USA

09:00

Monterey Bay
Monterey Bay
Sacramento Republic
Sacramento Republic
USL Championship - USA

09:00

Ventura County Fusion
Ventura County Fusion
Central Valley Fuego II
Central Valley Fuego II
USL League Two - USA

09:05

Universidad Guadalajara
Universidad Guadalajara
Zacatepec FC
Zacatepec FC
Liga de Expansión MX - Mexico

09:30

Portland Timbers
Portland Timbers
Colorado Rapids
Colorado Rapids
Major League Soccer - USA

09:30

Central Valley Fuego
Central Valley Fuego
North Carolina
North Carolina
USL League One - USA

10:00

FC Arizona
FC Arizona
Crossfire Redmond
Crossfire Redmond
NPSL - USA

11:00

Lake Macquarie
Lake Macquarie
Hamilton Olympic
Hamilton Olympic
Northern Nsw - Australia

11:00

Maruyasu Okazaki
Maruyasu Okazaki
Veertien Mie
Veertien Mie
Japan Football League - Japan

11:30

Weston Bears
Weston Bears
Adamstown Rosebuds
Adamstown Rosebuds
Northern Nsw - Australia

11:30

Wagga City Wanderers W
Wagga City Wanderers W
Gungahlin United W
Gungahlin United W
Capital Territory NPL Women - Australia

11:30

Tuggeranong United W
Tuggeranong United W
Woden Weston W
Woden Weston W
Capital Territory NPL Women - Australia

Để không bị bỏ lỡ những trận đấu mà mình quan tâm thì các bạn cần phải thường xuyên theo dõi lịch thi đấu bóng đá hôm nay. Vậy làm thế nào để tra cứu lịch thi đấu bóng đá nhanh nhất, chính xác nhất? Chúng ta hãy cùng tìm hiểu thông qua bài viết sau đây.

Làm thế nào để xem và tra cứu lịch thi đấu bóng đá

Hiện nay bóng đá chính là môn thể thao vua được nhiều người trên khắp thế giới hâm mộ. Đây là một môn thể thao đồng đội và sẽ có 2 đội thi đấu với nhau, mỗi đội sẽ bao gồm 11 cầu thủ. Các cầu thủ trên sân sẽ cố gắng bảo vệ khung thành của mình và ghi bàn thắng vào khung thành của đối phương. Khi trận đấu kết thúc, đội nào ghi được nhiều  bàn thắng hơn sẽ là đội chiến thắng.

Bóng đá là môn thể thao được chơi ở đẳng cấp chuyên nghiệp trên toàn thế giới. Mỗi trận đấu lớn, có hàng vạn người đến sân vận động để theo dõi trực tiếp và cổ vũ cho đội bóng mà mình yêu thích. Bên cạnh đó còn có hàng vạn người theo dõi gián tiếp qua tivi. Để theo dõi các trận đấu mà mình quan tâm thì các bạn cần phải nắm được lịch thi đấu bóng đá cụ thể để sắp xếp thời gian phù hợp. Muốn tra cứu lịch thi đấu bóng đá nhanh nhất, chính xác nhất thì các bạn có thể truy cập vào trang thông tin về bóng đá Vao Roi TV.

Trang lịch thi đấu bóng đá nhanh, chính xác nhất

Vaoroi5.com là một trang thông tin về bóng đá. Tại đây, các bạn có thể tra cứu lịch bóng đá của tất cả các giải đấu lớn nhỏ ở trong và ngoài nước. Các bạn chỉ cần truy cập vào địa chỉ Vaoroi5.com là sẽ thấu thông tin về thời gian, lịch thi đấu của tất cả các trận đấu diễn ra trong ngày hôm nay. Để theo dõi lịch thi đấu bóng đá trong những ngày tiếp theo thì  các bạn chỉ cần lựa chọn mục “Lịch thi đấu” và lựa chọn ngày mà các bạn muốn tìm hiểu. Hãy tìm thời gian diễn ra trận đấu mà bạn quan tâm về ghi chú lại để không bỏ lỡ thời gian theo dõi.

Có thể thấy rằng, bóng đá là môn thể thao được rất nhiều người quan tâm, đặc biệt là những thông tin xoay quanh trận đấu như lịch thi đấu, đội hình xuất phát… Tại Vaoroi5.com, các bạn sẽ có thể tra cứu lịch thi đấu bóng đá cùng với  những thông tin liên quan đến trận đấu, soi kèo hôm nay và link bóng đá trực tuyến theo dõi trận đấu một cách nhanh chóng và vô cùng đơn giản.

Lịch sử bóng đá và truyền hình

Bắt đầu từ những năm 1920, các trận bóng đã được phát sóng trực tiếp trên đài phát thanh. Trận đấu đầu tiên được phát sóng trên đài phát thanh của Ý vào ngày 6 tháng 10 năm 1924. Cũng bắt đầu từ đây bắt đầu xuất hiện bình luận viên bóng đá.

Trận đấu đầu tiên được phát hình trực tiếp vào ngày 16 tháng 9 năm 1937 được thực hiện bởi đài BBC. Arsenal chính là đội bóng được lựa chọn cho buổi phát hình này vì sân thi đấu của họ nằm gần trụ sở của BBC. World Cup 1954 chính là giải đấu lớn ở cấp độ quốc tế đầu tiên được truyền hình.

Trong giai đoạn đầu tiên, mối quan hệ giữa bóng đá và truyền hình đã tồn tại nhiều xung đột. Vào năm 1957, huấn luyện viên của Manchester United là Matt Busby đã tuyên bố rằng: "Các cầu thủ bóng đá phải được trả tiền cho giá trị của họ. Không có thù lao, không có phát sóng." Mâu thuẫn về quyền lợi đã khiến các sân bóng không cho phép đài truyền hình mang máy quay vào sân bóng và tường thuật trận đấu.

Đến thập niên 1980, các đài truyền hình đã chấp nhận chia sẻ lợi nhuận của mình cho các đội bóng, từ đó các trận đấu cấp câu lạc bộ thường được tường thuật trực tiếp.

Hiện nay, tiền bản quyền trình hình chính là một trong những nguồn thu của các đội bóng và các giải đấu. Chính vì thế, lịch thi đấu của các đội đôi khi sẽ phải điều chỉnh cho phù hợp với khung giờ được nhiều khán giả theo dõi. Ví dụ như những trận đấu quan trọng của mùa giải Serie A thường được tổ chức vào các buổi tối chủ nhật thay vì tổ chức vào các buổi tối thứ 7 như những trận đấu thông thường khác.

Vao Roi TV phát sóng bóng đá và cập nhật lịch thi đấu bóng đá trực tuyến hàng giờ

Để có thể giành được quyền phát sóng những giải đấu quan trọng thì các đài truyền hình lớn phải cạnh tranh với nhau, số tiền bản quyền ngày càng tăng cao. Truyền hình không chỉ có ảnh hưởng về mặt tài chính đối với bóng đá, với công nghệ đang ngày càng phát triển hiện đại hơn thì các pha tiểu xảo của cầu thủ hoặc các lỗi nhận định của trọng tài sẽ không thể nào qua mắt được khán giả theo dõi. Chính vì thế mà nghề trọng tài cùng với những luật liên quan đến lỗi của cầu thủ cũng ngày càng được hoàn thiện hơn.

Qua những thông tin trong bài viết trên đây, chắc hẳn các bạn đã có thể dễ dàng theo dõi lịch bóng đá hôm nay tại Vaoroi5.com và có cái nhìn tổng quan nhất về bóng đá cùng với truyền hình. Mời bạn đọc xem lịch thi đấu tại Vao Roi TV nhanh nhất, chính xác nhất.